INGANTAWA
Yi awo bisa ga rabon da aka nuna.Mix har sai an sami haɗuwa mai kama da gaskiya.
Degas na minti 5.
Sanya a cikin siliki a cikin zafin jiki ko zafin jiki a zafin jiki na 35 - 40 ° C don haɓaka aikin.
Bayan zubar da magani 2 hours a 70 ° C don samun mafi kyawun kaddarorin.
MATAKAN KARIYA
Ya kamata a kiyaye matakan lafiya da aminci na yau da kullun yayin sarrafa waɗannan samfuran:
.tabbatar da samun iska mai kyau
.sa safar hannu da gilashin aminci
Don ƙarin bayani, da fatan za a tuntuɓi takardar bayanan amincin samfur.
AXSON Faransa | AXSON GmbH | AXSON IBERICA | AXSON ASIA | AXSON JAPAN | AXSON SHANGHAI | ||
Farashin BP40444 | Dietzenbach | Barcelona | Seoul | GARIN OKAZAKI | Zip: 200131 | ||
95005 Cergy Cedex | Tel.(49) 6074407110 | Tel.(34) 932251620 | Tel.(82) 25994785 | Tel.(81)564262591 | Shanghai | ||
FRANCE | Tel.(86) 58683037 | ||||||
Tel.(33) 134403460 | AXSON Italiya | AXSON UK | AXSON MEXICO | AXSON NA USA | Fax.(86) 58682601 | ||
Fax (33) 134219787 | Saronno | Newmarket | Mexico DF | Eaton Rapids | E-mail: shanghai@axson.cn | ||
Email : axson@axson.fr | Tel.(39) 0296702336 | Tel.(44) 1638660062 | Tel.(52) 5552644922 | Tel.(1) 5176638191 | Yanar Gizo: www.axson.com.cn |
KAYAN MICHANICAL A 23°C BAYAN TAURARE
Modules na elasticity | ISO 178:2001 | MPa | 1,500 | |
Matsakaicin ƙarfin sassauƙa | ISO 178:2001 | MPa | 55 | |
Matsakaicin ƙarfin ƙarfi | ISO 527:1993 | MPa | 40 | |
Tsawaitawa a lokacin hutu | ISO 527:1993 | % | 20 | |
ƘARfin tasiri mai KYAU | ISO 179/2D: 1994 | kJ/m2 | 25 | |
Tauri | - 23 ° C | ISO 868:1985 | Tashar D1 | 74 |
- 80 ° C | 65 |
Masana'antu tare da SLS 3D Printing
Canjin zafin gilashin (1) | Farashin TMA METTLER | °C | 75 |
Ragewar layi (1) | - | mm/m | 4 |
Matsakaicin kauri na simintin gyare-gyare | - | Mm | 5 |
Lokacin jujjuyawa @ 23°C | - | Awanni | 4 |
Cikakken lokacin taurin @ 23°C | - | kwanaki | 4 |
(1) Matsakaicin ƙimar da aka samu akan daidaitattun samfura/Hardening 12hr a 70°C
AJIYA
Rayuwar rayuwa shine watanni 6 don PART A (Isocyanate) da watanni 12 na PART B (Polyol) a cikin busasshen wuri kuma a cikin kwantena na asali waɗanda ba a buɗe ba a zazzabi tsakanin 15 zuwa 25 ° C. Duk wani buɗaɗɗen iyawa dole ne a rufe shi sosai a ƙarƙashin busasshen bargon nitrogen. .
GARANTI
Bayanan bayanan fasahar mu sun dogara ne akan iliminmu na yanzu da sakamakon gwaje-gwajen da aka gudanar a ƙarƙashin ingantattun yanayi.Yana da alhakin mai amfani don ƙayyade dacewa da samfuran AXSON, ƙarƙashin nasu yanayin kafin farawa da aikace-aikacen da aka tsara.AXSON ya ƙi kowane garanti game da dacewa da samfur tare da kowane takamaiman aikace-aikace.AXSON yayi watsi da duk alhakin lalacewa daga kowane abin da ya faru wanda ya haifar da amfani da waɗannan samfuran.Sharuɗɗan garanti ana tsara su ta hanyar sharuɗɗan siyarwa na gaba ɗaya.